วันที่ 23 กุมภาพันธ์ 2566 ณ ห้องประชุมพลเอกสนองวัฒนวรางกูร ชั้น 3 อาคารเฉลิมพระเกียรติ 7 รอบพระชนมพรรษา วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีนครพนม มหาวิทยาลัยนครพนม ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมสมร เรืองวรบูรณ์ รักษาราชการแทนคณบดีวิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีนครพนม เป็นประธานกล่าวเปิดงาน Happy Early Retirement “รักและคิดฮอด” แด่ อาจารย์เปี่ยมศักดิ์ ทนุกิจ อาจารย์กลุ่มวิชาการพยาบาลอนามัยชุมชน เนื่องในโอกาสที่ลาออกจากราชการ เพื่อไปประกอบธุรกิจส่วนตัว โดยคณะผู้บริหาร คณาจารย์ บุคลากรและเจ้าหน้าที่เข้าร่วมงานเลี้ยงส่งท้ายโดยบรรยายกาศภายในงานเต็มไปด้วยความอบอุ่น ที่มีทั้งรอยยิ้มแห่งความรักและผูกพันเหมือนที่กล่าวไว่ว่า “รักและคิดฮอด” จากรั้วฟ้าทองแห่งนี้อีกด้วย
#วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีนครพนม #มหาวิทยาลัยนครพนม #HappyEarlyRetirement
Post Views: 30